Fara á efnissvæði

Starfsfólk

Heilsuvernd er skipuð sérhæfðu og metnaðarfullu starfsfólki sem leggur áherslu á faglega og framúrskarandi þjónustu. 

Error
Nafn Fyrirtæki Starfsheiti Netfang
A. Berglind Ómarsdóttir Heilsuvernd Verkefnastjóri velferðarþjónustu berglind@hv.is
Aldís Arna Tryggvadóttir Heilsuvernd PCC Markþjálfi, streituráðgjafi og dáleiðari aldisarna@hv.is
Anna Margrét Pálsdóttir Heilsuvernd Heilsugæsla Ljósmóðir
Dr. Berglind Soffía Á. Blöndal Heilsuvernd Klínískur næringarfræðingur berglind.soffia@hv.is
Bragi Reynir Sæmundsson Heilsuvernd Sálfræðingur bragi@hv.is
David Rysin Heilsuvernd Heilsugæsla Læknir
Elfar Þór Bragason Heilsuvernd Sálfræðingur og áfengis- og vímuefnaráðgjafi elfar@hv.is
Elísabet Reynisdóttir Heilsuvernd Næringarfræðingur betareynis@hv.is
Eyjólfur Guðmundsson Heilsuvernd Heilsugæsla Heimilislæknir
Fríður Brandsdóttir Heilsuvernd Framkvæmdastjóri Heilsuverndar, Heilsugæslu og Vífilsstaða fridur@hv.is
Guðmundur Högni Hilmarsson Heilsuvernd Heilsugæsla Sérnámsgrunnlæknir
Guðrún Gyða Hauksdóttir Heilsuvernd Fagstjóri hjúkrunarráðgjafar gudrungyda@hv.is
Guðrún Katrín Jóhannesdóttir Heilsuvernd MA, Félags- og fjölskyldufræðingur og streituráðgjafi
Gunnar Björn Ólafsson Heilsuvernd Heilsugæsla Læknir
Halldóra Björnsdóttir Heilsuvernd Hjartalæknir
Hanna Guðlaugsdóttir Heilsuvernd Framkvæmdastjóri Mannauðs hanna@hv.is
Helga Hrönn Óladóttir Heilsuvernd MS í Mannauðsfræðum og streituráðgjafi helgahronn@hv.is
Helga María Alfreðsdóttir Heilsuvernd Heilsugæsla Sérnámslæknir
Hjálmar Sigurður Ásbjörnsson Heilsuvernd Sálfræðingur hjalmar@hv.is
Hulda Steingrímsdóttir Heilsuvernd Sérfræðingur í fjármálum
Ingibjörg Helgadóttir Heilsuvernd Fagstjóri trúnaðarþjónustu og móttöku ingibjorg@hv.is
Íris Dögg Jónsdóttir Heilsuvernd Viðurkenndur bókari iris@hv.is
Jóhanna Kristín Jónsdóttir Heilsuvernd Sálfræðingur johanna@hv.is
Jón Pálmi Óskarsson Heilsuvernd Heilsugæsla Heimilislæknir
Jón Tyggvi Héðinsson Heilsuvernd Heilsugæsla Heimilislæknir
Jósep Örn Blöndal Heilsuvernd Læknir
Julian Smith Heilsuvernd Heilsugæsla Læknir
Karen Elín Kristjánsdóttir Heilsuvernd Deildarstjóri launa og kjaramála karen@hv.is
Karl Björnsson Heilsuvernd Heilsugæsla Heimilislæknir
Karl Reynir Einarsson Heilsuvernd Framkvæmdastjóri lækninga
Kristrún Ó. Sigurðardóttir Heilsuvernd Sálfræðingur kristrun@hv.is
Lilja Níelsdóttir Heilsuvernd Sálfræðingur liljan@hv.is
Lilja Þórey Guðmundsdóttir Heilsuvernd Framkvæmdastjóri fjármála og rekstrar Heilsuverndar og samstæðu lilja@hv.is
Linda Kristjánsdóttir Heilsuvernd Heilsugæsla Yfirlæknir Heilsugæslu
Lovísa María Emilsdóttir Heilsuvernd Félagsráðgjafi lovisa@hv.is
Oddný Þorsteinsdóttir Heilsuvernd Heilsugæsla Fagstjóri hjúkrunar oddny@hv.is
Ólafur Þór Ævarsson Heilsuvernd Geðlæknir
Ragnheiður Gunnarsdóttir Heilsuvernd Hjúkrunarfræðingur og verkefnastjóri öldrunar ragnheidur@hv.is
Sigríður Ólafsdóttir Heilsuvernd Fagstjóri heilsufarssþjónustu sigridur@hv.is
Sigrún Sigurðardóttir Fossdal Heilsuvernd MBA, Verkefnastjóri sigrunsf@hv.is
Sigurður Ástvaldur Hannesson Heilsuvernd Heilsugæsla Læknir
Sigurjóna Sigurjónsdóttir Heilsuvernd Viðurkenndur bókari sigurjona@hv.is
Soffía Dóra Sigurðardóttir Heilsuvernd Sálfræðingur soffia@hv.is
Steinunn Þórarinsdóttir Heilsuvernd Heilsugæsla Ljósmóðir
Sturla B. Johnsen Heilsuvernd Heilsugæsla Heimilislæknir
Sveinbjörg Júlía Svavarsdóttir Heilsuvernd Ph.D., Félagsráðgjafi julia@hv.is
Teitur Guðmundsson Heilsuvernd Forstjóri teitur@hv.is
Valur Helgi Kristinsson Heilsuvernd Heilsugæsla Heimilislæknir
Viktor Davíð Sigurðsson Heilsuvernd Heilsugæsla Heimilislæknir